ราคา 2650000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 77941.18 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
โครงการ มายคอนโด สุขุมวิท81 | มาย คอนโด สุขุมวิท 81 | My Condo Sukhumvit 81

ฉัตรบงกชฐ์
0616418789
2022-08-20 06:20:36.0
เลขที่ประกาศ: 408310
รายละเอียดเพิ่มเติม

รหัสทรัพย์ 18229 ขาย / เช่าคอนโด My Condo Sukhumvit 81 (มายคอนโด สุขุมวิท 81) ขายและให้เช่า เพิ่งตกแต่งใหม่ เดิน 4 นาที จาก BTS อ่อนนุช

ห้องที่จะขายและให้เช่า

ห้องเลขที่ 44/26(3004) ชั้น 3 พื้นที่ 34.81 ตรม. 1 นอน 1 น้ำ ห้องหันทิศตะวันออกเฉียงเหนือ ห้องสวย เพิ่งตกแต่งใหม่หมดทั้งห้อง ปูพื้นใหม่ทั้งห้อง ทาสีฝ้าใหม่ทั้งห้อง ติดวอลเปเปอร์ใหม่ทั้งห้อง เปลี่ยนแอร์ใหม่ทั้ง 2 ตัว พร้อมผ้าม่าน เตาไฟฟ้า ตู้เย็น เครื่องซักผ้า Digital TV 40 นิ้ว เครื่องทำน้ำอุ่น และ Microwave

ขายราคา 2,650,000 บาท ฟรีค่าใช้จ่ายวันโอน

ค่าเช่า 12,000 บาท/เดือน สัญญาเช่า 1 ปี จ่ายเข้าอยู่ 1 เดือน ค่าประกัน 2 เดือน

กดที่ลิงค์เพื่อดูรูปเพิ่มเติม http://www.smilebangkok.com/p/2468

ดูวีดีโอที่ https://youtu.be/xvdsglhXyRU

ค่าส่วนกลาง 51.50 บาท/ตรม. เงินกองทุนคอนโด 500 บาท/ตรม.

โครงการ มายคอนโด สุขุมวิท 81 นี้มี 8 ชั้น มีจำนวนห้องทั้งหมด 146 ยูนิต, ห่างจาก สถานี BTS อ่อนนุช , ห้างโลตัสอ่อนนุช ประมาณ 200 เมตร และ 600 เมตรจากห้างคาร์ฟูร์อ่อนนุช ใกล้ทางด่วน สุขุมวิท 50 และสุขุมวิท62 แขวงบางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร 10250

( ต้องการชมห้องจริงกรุณานัดล่วงหน้า 1 วัน )
สอบถามข้อมูล กรุณาแจ้งรหัสทรัพย์และข้อมูลห้องที่ต้องการสอบถามด้วยนะคะ เนื่องจากทรัพย์จำนวนมาก
061-641-8789 , 092-465-5896
คุณฉัตรบงกชฐ์ , เมตตา รับโคว-เอเจ้นนะค
ID Line : pla5556 หรือ ID Line pla33333
กดตรงนี้เพื่อแอดไลน์เพิ่มเพื่อนนะคะ http://line.me/ti/p/ pla33333